

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

MAHAKAMA

Simu Nambari: +255(022) - 2124861

Barua pepe:

rhc@judiciary.go.tz

Tovuti:

<http://www.judiciary.go.tz>



**Msajili wa Mahakama Kuu,
Mahakama Kuu ya Tanzania,
9 Barabara ya Mahakama,
S. L. P. 2757,
40491 DODOMA.**

TAARIFA KWA UMMA

Dodoma-13 Machi, 2026

KUTOPATIKANA KWA HUDUMA YA MFUMO WA e-Wakili.

Mahakama ya Tanzania inapenda kuwajulisha Mawakili wote na Wadau wengine wa Mahakama kuwa, kutakuwa na maboresho yatakayofanyika kwenye Mfumo wa **e-Wakili** Siku ya Ijumaa tarehe **13 Machi 2026 Saa 06:00 Usiku** hadi siku ya Jumapili tarehe **15 Machi 2026 Saa 05:59 Usiku**.

Kwa kipindi hicho ambacho wataalam wetu watakuwa wanaboresha mfumo, huduma ya **e-wakili** haitopatikana kwa Mawakili, Wadau wa Mahakama na watumiaji wengine wa Mfumo.

Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza wakati wa maboresho hayo muhimu kwa ajili ya kuongeza ufanisi katika utoaji wa huduma zetu.

Imetolewa na;

Chiganga.M. Tengwa,

MSAJILI,

MAHAKAMA KUU YA TANZANIA.