Home / Job / TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI: TUME YA UTUMISHI WA MAHAKAMA

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI: TUME YA UTUMISHI WA MAHAKAMA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TUME YA UTUMISHI WA MAHAKAMA

 

 

 

                                                                            TANGAZO KWA UMMA

KUITWA KWENYE USAILI

  • Tume ya Utumishi wa Mahakama ni chombo kilichoundwa kwa mujibu wa aya ya 112(1) ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya mwaka 1977 ikisomwa pamoja na  Sheria ya Uendeshaji wa  Mahakama Na. 4/2011, Tume ya Utumishi wa Mahakama mbali na kuwa na majukumu mengine inalo jukumu la kuajiri  watumishi wa kada mbalimbali wa Mahakama.

 

  • Hivyo, Tume ya Utumishi wa Mahakama inawatangazia wafuatao ambao waliomba nafasi za ajira za Hakimu Mkazi Daraja la II, Wasaidizi wa Kumbukumbu Daraja la II, Makatibu Mahsusi Daraja la III, Maafisa TEHAMA Daraja la II, Walinzi, Madereva Daraja la II, na Wapokezi wafike kwenye usaili kwa tarehe zilizoonyeshwa hapo chini. Aidha,
  1. Usaili kwa ajili ya Hakimu Mkazi Daraja la II utafanyikia katika Chuo cha Mafunzo ya Uanasheria kwa Vitendo (Law School of Tanzania) kuanzia saa 2:00 Asubuhi kwa kila siku na tarehe iliyoonyeshwa hapo chini.

 

  1. Usaili kwa ajili ya nafasi za Wasaidizi wa Kumbukumbu Daraja la II, Makatibu Mahsusi Daraja la III, Maafisa TEHAMA Daraja la II, Walinzi, Madereva Daraja la II, na Wapokezi utakaofanyika kwenye kumbi zilizoko ndani ya uwanja mpya wa Taifa (National Stadium) unaotazamana na Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Temeke.
 

TAREHE YA USAILI KWA NAFASI YA  MAHAKIMU WAKAZI DARAJA LA II WAFUATAO  – 20/11/2017

  

JOPO (A)                 JOPO (B)
SN JINA  

SN

JINA
1 ABDALLAH SHAIBU KITWANA 1 ANSELA TADEI MUSHI
2 ABDLKHERI  AHMAD SADIKI 2 ASHA  ABEID  MDOE
3 ADAM WILFRED MASHIBA 3 ATUPELE EZEKIEL MWAMPAKA
4 ADELTUS RICHARD RWEYENDERA 4 AUGUSTINO MICHAEL IJANI
5 ADESTUTA KOKURUNGAMYA RUGAIBULA 5 AWEMA HASSAN
6 AGMA AGREY HAULE 6 AYUB SAMWEL MWAKALONGE
7 AGREY  NOVERT MUHIGI 7 AYUBU MOHAMED KITINGA
8 AHMED ATHUMANI HATIBU 8 BAHATI ILIKUNDA MANONGI
9 AHMED MIKIDADI MGODO 9 BANKUNDA JANE BITWALE
10 AKINYI  KRISTOPHER MLOWA 10 BARNABA HILMARY  MWANGI
11 ALFA TWAHA CHAPALAMA 11 BEATRICE GERALD OLAMBO
12 ALFRED DAVID SHANYANGI 12 BEATUS MASAGA EMMANUEL
13 ALMACHIUS ANTONY KASAIZI 13 BEDWIN BENJAMIN MBENJE
14 ALPHA ANDREW MADULU 14 BENEDILTA  HENRY COLLE
15 AMANDI BRUNO ISUJA 15 BENSON DAIMON MWAITENDA
16 AMANDUS    JAMES MWEYUNGE 16 BERTHA BENEDICTOR KULWA
17 AMEDEUS MICHAEL MUSHI 17 BITURO MAIGA MAGAFU
18 AMINA MOHAMED MKUNGU 18 BITWAHIYA SAID LYIMO
19 ANETH MSHENDWA 19 BONAVENTURA TIMOTHY MASHIMBI
20 ANNA MALEWA DOMINICK 20 CAROLINE ISACK NDOSY
21 ANNA SIFUNI MNZAVA 21 CASTORY  NDASSA MAKEJA
22 ANNAJOYCE CHRISOSTOM NTWALANE 22 CATHERINE JOSEPHAT MUSHY
23 ANNETH NYANG’OKO MAKUNJA 23 CATHERINE SAMWEL CRISPIN NGUNI

TAREHE YA USAILI KWA NAFASI YA  MAHAKIMU WAKAZI DARAJA LA II WAFUATAO – 21/11/2017                   
  JOPO (A)   JOPO (B)
SN JINA  

SN

JINA
1 CHANA MHEMBE CHANA 1 DICKSON RAMADHANI KANANDA
2 CHARLES CHAMBORA ELIGY 2 DORIS WILLSON MGONJA
3 CHARLES WILSON MWANJOKA 3 DOTTO BANGA
4 CHARLES YALEMA BUKUMBI 4 DUSHI PETER LUGOYE
5 CHIEF SOSPETER MUKAMA 5 EDINA ALOYCE  KAOMBWE
6 CHIZA JACOB KABWEBWE 6 ELIADA BASIMA MUKULU
7 CHRISPINUS RAYMOND NYENYEMBE 7 ELIAS AMOS MLAGWA
8 CHRISTINA  PIUS  MKUNDI 8 ELIAS CHARLES JOSEPH
9 CHRISTINA FELIX MASSAO 9 ELIAS FALES MKAMA
10 CLAUDIA JUSTINE TARIMO 10 ELIHUDI VYOSEENA KITUMA
11 CLEMENT MATHIAS BUTAWANTEMI 11 ELINAZ EMMANUEL KITUA
12 CONSOLOTHA LEONARD KAIZA 12 ELIZABETH MLEMVA GERVAS
13 DAFROSA HARRISON MSECHU 13 ELLEN  LUCAS   LUGWILA
14 DANIEL GARAJI MASAMBU 14 EMANUEL JOHANNESS MONYO
15 DAVID SHADRACK PONGOLELA 15 EMANUEL PETRO MAKIYA
16 DEBORA MICHAEL NYABAHI 16 EMILIA LADISLAUSY     MWISOMBA
17 DENNIS   JOHN  MALAMBA 17 EMMANUEL JULIUS MASHAMBA
18 DENNIS RWELAMIRA MUJWAHUZI 18 ENID  LEWIS MAKAME
19 DEONTINA  MARTIN KASHAIJA 19 ERICK JAMALI MICHAEL
20 ERICK PAUL BAKILANA 20 EUGENE ALED NYALILE
21 ERICK RWEYUNGA CHRISTOPHER 21 EZEKIEL AMON MWAKAPEJE
22 DIANA DAVID MALALE 22 EZEKIEL MICHAEL KIHIYO
23 DIANA ELIAN KAKOLAKI 23 FABIAN FRANCIS MADUGU
 

TAREHE YA USAILI KWA NAFASI YA  MAHAKIMU WAKAZI DARAJA LA II WAFUATAO – 22/11/2017

 

                           JOPO(A)                                  JOPO (B)                                  

1 FAITH MARIO MJALILLA 1 GRACE DAMAS SHAO
2 FARAJA BALLACK KOMBE 2 GREGORY KALASHANI RUGALEMA
3 FAUZIA HASSAN LEMA 3 GWAMAKA USWEGA MWALILINO
4 FELISTER STEPHEN AWASI 4 HAFSA  HASANI SHELIMO
5 FLORA JOSEPH MATHIAS 5 HALIMA SALEH SONDA
6 FORTUNATUS KYARWENDA RENATUS 6 HAMAN JOHN KAYANDABILA
7 FRANK CHARLES KIMARO 7 HAMIDA JALIA MSANGI
8 FRANK JAPHET MTEGA 8 HAMISI  JOSEPH  NYAMAKUMBATI
9 FRANK MALONJA MAZEBELE 9 HAPPINES ELIAKIM MREMA
10 FRED CALIST MBARAKA 10 HAPPINESS AIDAN  MAHENA
11 FRIDA ELLYGEN SHAIDI 11 HAPPINESS DICKSON SHELEMBI
12 GAUDENSIA FABIAN NG’UMBA 12 HAPPY DANSON NSIMAMA
13 GENEROSA  MONTANO FIDELIS 13 HAPPY RICHARD AUGUST
14 GEORGE FRANCIS MBANGUKA 14 HASSANI JUMA CHUKA
15 GERLAD WILLIAM HAMIS 15 HEMED SEMITH
16 GISELA GOSBERT RUGUMILA 16 HUMPHREY EMILY DANIEL
17 GLADNESS GEOFFREY MSEKE 17 HUSNA ABBAS RWEKIZA
18 GLORIA GODSON MARIJANI 18 IDDI OMARI MLISI
19 GODFREY  BENJAMIN  NDEGE 19 IGNACE JOACHIM ASSENGA
20 GODFREY MAROBHE MUROBA 20 ILUMINATA ALOYCE LUTAKANA
21 GODIAN ANANIA MUGUSI 21 IGNACE JOACHIM ASSENGA
22 GOODLUCK MICHAEL MZIRAY 22 INVIOLATA FRANCIS WANGOMA
23 GRACE   ERNEST  MGAYA 23 IRENE  LUCAS   BUSIGAZI
 

 

TAREHE YA USAILI KWA NAFASI YA  MAHAKIMU WAKAZI DARAJA LA II WAFUATAO – 23/11/2017

 

                           JOPO(A)                                  JOPO (B)                                  

1 IRENE ALBERT KILUSUNGU 1 JUMA MAHONA NGASSA
2 ISACK BENSON MANGUNU 2 JUSTINA ANAAMEN SWAI
3 ISAYA EMMANUEL KINGU 3 KABULA SWEDY SIZYA
4 ISAYA SAYAYI KITULA 4 KAIZER XAVIER  MSOSA
5 JACOB GREGORY MOGENDI 5 KANDIDA MATHEW KALEMBO
6 JAMES SAMWEL PALLANGYO 6 KAUMULIZA MAGRETH DAVID
7 JANETH EPIMACK MVUNGI 7 KELVIN CLASSON MUGASHE
8 JANETH EUSTACE NGUMA 8 KENEDY JOSEPH MWAKALINGA
9 JANETH NICHODEM SILAYO 9 KESSYMILIAN DYSON SHEKIGENDA
10 JANNIFER ALEX BIKO 10 KHADIJA SADIQ NKURUMBI
11 JEMA  CALLIST BUREGEYA 11 KHADIJA SALUM KITOGO
12 JOHNSON JAMES GAMUGA 12 KHERI SHABANI MBEGU
13 JOSEPH E EMMANUEL TIBAIJUKA 13 LAURA   LEONARD  KIMARIO
14 JOSEPH SAMAALI SHOO 14 LAURENCIA HENRY NYENSHILE
15 JOSEPH SAMWEL MUSHI 15 LEAH BENEDICT PAYOVELA
16 JOSEPHAT JOSEPH NDELEMBI 16 LEONARD ADAM PIGANGOMA
17 JOSEPHINE MALIAKI KIPUYO 17 LIGHTNESS SOLOMON KAHUTA
18 JOYCE PASTORY MASSAWE 18 LILIAN MUHEMBA JUSTUS
19 JOYCE RICHARD KALOKOLA 19 LOVENESS EDWARD KARUMBETE
20 JOYCE SAMUEL MAGUBU 20 LOVENESS FRANCIS MSECHU
21 JULIANA ADOLF MUSHI 21 LUCIA EVARIST MUSHI
22 JACKELINE BEATUS NUNGU 22 LUCIANA FELICIAN MOSHA
23 JULIETH DEODATUS RWEGASIRA 23 LUCY HENRY MUSHI
 

TAREHE YA USAILI KWA NAFASI YA  MAHAKIMU WAKAZI DARAJA LA II WAFUATAO – 24/11/2017

 

                           JOPO(A)                                  JOPO (B)                                  

1 LYDIA ROMEO MPENDA 1 MUZAMILI HAMISI JUMAA
2 MACHUMU GASPARY PAMBA 2 MWANAHAMISI MOHAMED KILONGO
3 MAGESA SHELEMBI LUPONYA 3 MWINYIPEMBE RAJABU KOMBO
4 MAKONGORO ABDALLAH MLELA 4 NAISUJAKI ESTOMINI MOLLEL
5 MARIA  CONRAD GWAJE 5 NANCY GEORGE LUPEMBE
6 MARIABAHAATI WILLIAM SUMMAY 6 NANCYGRACE PETER KILIMBA
7 MARIAM ALLY CHANDE 7 NAOMI SIMON MANICHE
8 MARIAM BUSHIRY SHELLIMOH 8 NASEMBA   KAZENI MKAMBAZI
9 MARIAM THOMAS LUBINZA 9 NASRA HAMISI NYIHIRAN
10 MARIETHA AUGUSTINE MAGUTA 10 NDAKI KIJA KUMALIJA
11 MARTHA JOHN MUSIBA 11 NDINYAKE LAUDEN MWABEZA
12 MARWA ROBERT MSABI 12 NDUMAELI YONA MWANGA
13 MARY GEORGE KAZUNGU 13 NEEMA ATUGONZA CHRISTIAN
14 MARY TUNU MAGALLA 14 NEEMA CORNEL KARUMUNA
15 MASTIDA MORICE KASENENE 15 NEEMA DONALD KISAKA
16 MATHIAS DAVID NKINGWA 16 NEEMA GADIEL MCHOMVU
17 MATUBA REWARD NYEREMBE 17 NGOLLO YAYA  DABUYA
18 MAYONGA NGUHECHA MANYERESA 18 NOEL MOLLELI PHILIP
19 MBUSIRO JULIUS KENENE 19 NTULI NECTOR MWAKASELO
20 MERCY THOBIAS KESSY 20 NURU JUMA SULEMANI
21 MOHAMED KARIM MUYA 21 NYAMHANGA DAVID NYAMHANGA
22 MOSES GUMBAH JACKSON 22 NYAMISANGO ELIAS MTANI
23 MUSSA  MWISHEHE     KULITA 23 NYAMIZI NURU KAFUKU
 

TAREHE YA USAILI KWA NAFASI YA  MAHAKIMU WAKAZI DARAJA LA II WAFUATAO – 27/11/2017

 

                           JOPO(A)                                  JOPO (B)                                  

1 NYANCHAMA MAGARIA MWITA 1 RENATHA   ALEX   BYABATO
2 OLIVA BARAKA MAFOLE 2 RESTITUTA PETE MASEU
3 PATRIOT MAXMILLIAN MAJULE 3 RICHARD VECENT MZULE
4 PAUL ALOYCE KUSEKWA 4 ROGATHE JACKSON MANJUU
5 PETER ADAM MALIMA 5 ROSE   SIMON  LUGAKINGIRA
6 PETER BANDY PONDO 6 ROSE  WILFRED   ISHABAKAKI
7 PETER CHACHA MWITA 7 ROSE JEREMIAH SANGA
8 PETER JUVENAL UTAFU 8 ROSE SALVATORY MELCHIORY
9 PETRO LUCAS NGASSA 9 ROSE SULEMANI  MASESA
10 PHILBERT GELASE MASHURANO 10 ROSEMARY  JOHN MUHAZI
11 PIUS JACOB KABWE 11 ROSWITA INNOCENT SHINENEKO
12 PONZIANO MICHAEL  MGAYA 12 SABINA  JOHNSON YONGO
13 PRISCILLA PETER MKINI 13 SALAMA HAMZA MWAGAO
14 PROSCOVIA CHRISANTUS NIHONGATAILE 14 SALAMA ISMAIL ULED
15 RACHEL ELIUD MLILO 15 SALHA RAMADHANI HAMISI
16 RAJABU  SALEHA UKWAJU 16 SALIM YARABI ALLY

 

17 RAMADHANI MHOJA SHIJA 17 SALOME FAUSTINE MDESA

 

18 RANCY POTENCE MHAYA 18 SAPPHIRE  JOSEPPH  D’SOUZA
19 RASHID HASSAN MBEGELE 19 SARA ANESIUS MUTASHOBYA
20 RAYMOND MALANDO COSMAS 20 SARAH PATRICK KISANGA
21 REHEMA ELISA UROKI 21 SARAH SALVATORY BUYA
22 REHEMA ISMAIL MAYAYA 22 SAUMU SWALEHE KABWE
23 RENALDA FELICIAN MKANGALA 23 SCOLA ODEYO BONPHACE
 

TAREHE YA USAILI KWA NAFASI YA  MAHAKIMU WAKAZI DARAJA LA II WAFUATAO – 28/11/2017

 

                           JOPO(A)                                  JOPO (B)                                  

1 SEIKUNDA DENIS LYIMO 1 TUMAINI AKIMU MWALUKOSYA
2 SHAILA BILETWA  LUTU 2 TUSAJE SAMWEL SIALAMKA
3 SHINDAI MICHAEL REUBENI 3 VENERANDA BROWN MASAI
4 SHUGHUDU KHALID MVUNGI 4 VENSENSIA GODIAN KETAPO
5 SILVIA ELIA MWALWISI 5 VERYCAH REHEMA GOSSI
6 SIMON MPINA LAMECK 6 VICKY WYCLIFE MBUNDE
7 STANLEY  JENNILY  MAHENGE 7 VICTORIA JOHN SALEWA
8 STELLA BERNARD MAKALI 8 WILLIAM ELLIUS CHAMA
9 STELLA SEVERINE SHAYO 9 WILSON PETER KAYOMBI
10 STEPHANO PAUL JAMES 10 WINLUCKY  ERNEST MANGOWI
11 STEPHANO SILASI YODALI 11 WINNIE SIMON KIMARO
12 STEPHEN CHARLES SALIM 12 WITNESS ELISANTE NDOSI
13 SUBILANGA TUMWIMBILEGE MSYANI 13 YAHAYA YASINI ABDALLAH
14 SUZANA  JEREMIA WEAVER 14 YOHANA CLEOPA  KOBALA
15 SUZANA CHARLES MWAITENDA 15 YOSHUA MAMBO BENJAMINM
16 SUZANA GREGORY MATEMU 16 YUSUPH DAUD SAKARA
17 SYLVESTER SAMWEL KAHUMBUKA 17 ZAITUNI ABDINI MREMA
18 TALHA ABDULLA SULEIMAN 18 ZENA OMBENI CHIBANG’ATI
19 THERESIA ANTHONY MASHA 19 ZEPHANIA  PAUL MSUMARI
20 THERESIA COSTANTINE KIWANGO 20 ZILIPA BARAKA MWIJARUBI
21 THERESIA MICHAEL MUSHI
 

TAREHE YA USAILI KWA NAFASI YA   WALINZI  WAFUATAO –  04/12/2017

 

JOPO (A) JOPO (B)
 

SN

JINA  

SN

JINA
1 ABDALLAH JUMA SULEIMANI 1 KAZUMARI KAZUMARI BAKARI
2 ALEX EMMANUEL FUNGAFUNGA 2 KELVIN DEOGRATIUS NSHEKANABO
3 ANDREA DAUDI NJAKO 3 KHATIBU ABDALLAH MAGONGA
4 ANGELINA SEMWA MUSSA 4 KUMBUKENI ALPHONCE MTETE
5 APSON PITSON KAJIBA 5 KUSEKWA   PETRO MCHENGA
6 BALDO DONATUS KAFENE 6 LAWRENCE KNOX MWANYONDO
7 BALTAZARY MAGNUS HAULE 7 LOTHAN  PETER MWAMBOGOLO
8 CHOMBO ALLY CHOMBO 8 MAJURA KUNYARANYARA CHAMBA
9 DANKAN MARTIN CHALE 9 MARY BOSCO MTAKI
10 DETLEY DANIEL MBALALE 10 MASUDI SALUMU LUGOWI
11 DIANA SALATIEL MOYO 11 MGAZA SALIMU BAKARI
12 ELIAS MARWA SAMSON 12 MICHAEL ARISTID SHIRIMA
13 EMANUEL BALENZAKO NCHABATI 13 MKUBA MAFTAH BUNINI
14 EMMANUEL WILLIAM DAFFI 14 MOHAMED RAMADHAN FURAHA
15 ESTER FRED MNGOBI 15 MUSA HASSANI KIJANGWA
16 FABIAN THEODOS MTONE 16 ONESMO PAULO ONESMO
17 FATIA BAKARI MZEE 17 PATRICK MICHAEL USEGAR
18 FAUSTINI JASTINI KAMOJA 18 PAULO MUSA MALIATABU
19 GAD ABDALA CHAWANGULA 19 RAYMOND MAZENGO CHISOMEKO
20 GODLISTEN  GREYSON MOLLA 20 SALMA SAIDI ISAYA
21 HAMISI HIMIDI HAMIS 21 SAMWEL BONIPHACE  NYALUSULE
22 HAROUN SELEMANI MADAMBA 22 SAUMU  JUMA HASSANI
23 HASSANI TWAHIRU OMARI 23 SAYAYI THOMAS KAJEJE
24 IDD HAMADI MAYAGILO 24 SHABAN GIAMRIHO MANENO
25 IDRISA SELEMAN ABDALLAH 25 STANLEY MAGNUS CHAMBOGO
26 ISSA JAIRO KASEKWA 26 STELLA LOY  MUNGURE
27 JAFARI  ADUI MADUMA 27 SULEIMAN ABDALLA MOHAMED
28 JANETH COSMAS KWANJA 28 SYLVESTER NGHELEMBI KENYAKI
29 JOHN JOSEPH MAREMBO 29 TELESFORY TARIMO SEBASTIAN
30 JOHN MSUMARI SUMUNI 30 TIMOTHEO JOHN MAYALA
31 JOHN PETER MSOKULU 31 TWALIB IDD DAFFA
32 JOSEPHINE AIDAN HENGAMA 32 TWALIBU SALEHE AGALI
33 JOSEPHINE JOSEPH  NASSORO 33 WILFRED WILSON KIHIRI
 

TAREHE YA USAILI KWA NAFASI YA   MAKATIBU MAHSUSI

DARAJA LA III WAFUATAO –  05/12/2017

  

JOPO (A)                 JOPO (B)
   
SN JINA  

SN

JINA
1 ADELA ONESMO HONGOLI 1 JANETH PETER MLANGWA
2 AGATHA BONIFACE MTEMANKWI 2 JIKA GEOFREY ZAWADI
3 AGNESS JEROME MALINDI 3 JOYCE BUSUMABU MANINGI
4 AGNESS MORRIS KISSOLY 4 JULIETH  F. KAMPA
5 ALICE SYLIVESTER MLUMBA 5 KULWA CHARLES SHILINGWA
6 AMINA MLAMUZI KAHEMELE 6 KULWA EMANUEL BWIRE
7 ANNA ERNEST KANDULU 7 LEAH JOHN PAWA
8 ANNA KASSIM MADEZI 8 LUCIA CHARLES SIME
9 ANNA MATHEW MWAKASONDA 9 MACLEAN MARCO NDIBALEMA
10 ANNASTASIA RICHARD KOMBA 10 MARIA NOAH MAVOA
11 BETH WILIAM MWIVIMBA 11 MARY ROGATH KIMARIO
12 BITURO KABURU MJINJA 12 MASALU NYAMONGE SOKONI
13 BUSRATA RASHID ALLY 13 MEZEA ALLY  MIGOI
14 CHRISTINA ENGLEBETH WANGAO 14 MWAJABU MOSHI MAGAR
15 CHRISTINA SAMWEL MDIMI 15 MWAJUMA MHINA KIKOTI
16 EUNICE JOHN MWAKANG’ATA 16 MWAJUMA RAMADHANI MWERYA
17 FADHILA ATHUMANI  MACHELA 17 MWAJUMA SUDI MWINYIHIJA
18 FILOMENA ISAACK HAULE 18 MWASHABANI ABDALLAH MKWAMA
19 FLORENTINA GILIDA SAMSON 19 NEEMA DAVID MASINDE CHARLES
20 GETRUDA EVARIST LUSAMBO 20 NEEMA FRANCIS MULUMBA
21 HADIJA BAKARI SHEKUNGU 21 NEEMA FRANK MTWEVE
22 HOLLO NDALAMA MADUHU 22 NIPE ASANWISYE MISEGHE
23 JANE CHARLES NDUNGURU 23 ZAINABU HAMISI MWEKWA
24 JANETH CHARLES  MAJOGORO
JOPO (C)
1 NYANGAI ANTONY NYAONGE
2 PENDO BENARD EPHRAIM
3 PILI ZAIRE NYANDA
4 PRISCA HABIL CHIGODA
5 PRISCA RENATUS MIHIGO
6 RATIFA RASHID SADALAH
7 REGINA ANDREA NACHIHANGU
8 REGINA FAUSTINE MOGHA
9 RITHA HASSANI MUNYUKU
10 ROSALIA PETER MABULA
11 RUKIA DALAWEZI MAKOGA
12 SALAMA CHITIPU WAKATI
13 SARAH PASCAL MGAYAMBASA
14 SATO JUMA ALPHONCE
15 SHAMIRA MOHAMED MHAGAMA
16 SOPHIA EDWARD MNAKU
17 SUZANA STEPHANO HAULE
18 SUZANA WAMBURA SINAI
19 TABU RASHID NGAWANAE
20 TUMAINI HEZEKIA UNDONGOLE
21 WINFRIDA EMMANUEL DANIEL
22 WITNESS RICHARD NDEGELA
23 YUSTA ALEXANDER KANG’WANO
 

TAREHE YA USAILI KWA NAFASI ZA   MADEREVA, AFISA TEHAMA

& MPOKEZI WAFUATAO – 06/12/2017

 

JOPO (A)

MADEREVA

JOPO (B)

AFISA TEHAMA

 

SN JINA  

SN

JINA
1 AZIZI SALUMU MPARUKA 1 ABDILLAH RAMADHAN MFUNDO
2 DASTAN GUIDO MUBA 2 CATHERINE FRANCIS OKUMU
3 EBENEZER WILBARD URONU 3 CHRISPIN CHRYSANTHUS KOMBA
4 EDSON WILSON KASWAKA 4 COSMAS CHRISTOPHER WILLIAM
5 FEDSON MICHAEL KISANDA 5 ELISIA EDWIN MEELA
6 GOODLUCK GEOFREY  MSUAYA 6 EVODIUS SPERIUS RWEYEMAMU
7 INNOCENT CY PRIAN MAHERO 7 JOHN RAMADHANI NYANDA
8 JUMA KALABU KILONGOLA 8 NAZARI SIGBERT MOSHI
9 KADIRI ABDALLAH MBEGU 9 NOEL NELSON LUVANDA
10 KANISIUS JOSEPH NGONYANI 10 RIMMA CHARLES MAGAMBO
11 LEONARD GERALD SIKALE 11 SEBASTIAN JOHN MLEOH
12 MAZOEA RASHID NAMPANGA MPOKEZI
13 MOHAMEDI HASSANI  MVUMBO 1 ERASTO POLYCARPY MASANSA

 

14 REYSON FRIMIN SHIRIMA
15 SYLIACUS SEBASTIAN FWADIKI

 

 

 

 

TAREHE YA USAILI KWA NAFASI YA   WASAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II  WAFUATAO – 07/12/2017

JOPO (A) JOPO (B) JOPO (C)
SN JINA  

SN

JINA SN JINA
1 BAHATI BONIFACE ADONGO 1 DEVOTHA SAFARI ANATORY 1 MBUKE WILLIAM BULASHI
2 NEEMA MOHAMEDI ALLY 2 DEVOTHA SAFARI ANATORY 2 LILIAN EDWARD BULENGE
3 MALACK LAURENT ANTHONY 3 HURUMA ANYISILE ANDONGOLILE 3 CHRISTINA ROBERT BULILO
4 DAMASI SEHO AXWESSO 4 ALBERTINA MICHAEL ASSENGA 4 REVINA MICHAEL BUNDALA
5 MWASHABANI MARTIN BUNDALA 5 HAWA YAHYA ATHUMAN 5 PHILIPO GABRIEL BUNDALA
6 SIWEMA EMMANUEL CHENGULA 6 SHUFAA SALUM ATHUMANI 6 MWAJABU HAMIS BUNDALLA
7 HAMZA AZIZI CHUNDIYE 7 NATMA KAMBI ATHUMANI 7 BERNALDA GRASMI BURETHA
8 REGINA  KAPELA DAUDI 8 DEBORA SAMBA AUGUST 8 JACKLINE JOHN ABATA
9 KATEGILE SELESTE GABRIELY 9 EZENIA JOHN BAHINGAYE 9 SHUKURU MOHAMED BILLO
10 LAFHAT MASOUD ABDALLAH 10 PHILIPO  STEPHANO AKIREJU 10 NAMTAMWA EMMANUEL BAHITWA
11 ASHA SEIF ABDALLAH 11 AMINA OMARI BAKARI 11 SARAH VIVA BIKONOKA
12 FATUMA HASSAN ABDU 12 AMINA RAJABU BAKARI 12 RAJABU MUSA ASINGWA
13 KULTHUM IBRAHIM ABUBAKAR 13 HAPPY TUNTUFYE BISOBI 13 MARIAM SAID BAKARI
14 HUSNA RAMADHAN ADAM 14 ZAINA SEKIETE BAKARI 14 ZAINA MWAYUNGU JUMA
15 NAIMA ABDALLAH AHMAD 15 CHUNGUZA DAUDI BAKOBWA 15 REHEMA KINTU AMARI
16 BASHIRU HAJI AHMADI 16 FARIDA FELUZI BUPHIANI 16 VAILET MODESTUS BALEMBA
17 AHMED ATHUMANI AHMED 17 FORTUNATA SAMMY BARNABAS 17 AMINA MTEMI ABDALLAH
18 ROSE SAID ALBETUS 18 ESTER SILVESTER BINADA 18 HASSAN KIBOSE ABDALLAH
19 NELSON NOVATI ALIPIO 19 RENATHA THEONEST BASHASIBWAKI 19 JAZILA IDDY ABDALLAH
20 SUBIRA MOHAMED ALLY 20 SABRINA SALEHE BAWAZIR 20 CHITANDA ATHUMANI ABEID
21 MOSSY SHOMARI ALOYCE 21 GODFREY DANIEL BAYO 21 LUKIA SAID AHMAD
22 SALOME WINCHSLAUS ALOYS 22 MWANAIDI MWAKUBO BURHANI 22 SOPHIA TWAHA ALAWI
23 MANAELI JOHN AMANI 23 FIKIRI PUNGUJA BEATUS 23 MWANTUMU ISMAIL ALLY
24 MASOZI IBRAHIM AMANI 24 MARTHA ZAKAYO BENJAMIN 24 FATMA IMAM ALLY
25 HABIBA KYOMBO AMINI 25 ASIA NASSORO BUGARAMA 25 MAY MANENO ALLY
26 AJARA MWANAISHA AMIRI 26 JUSTER JOHN BUJUNE 26 FATUMA SALIMU ALLY
27 JENIPHA PASTORY ANATOLY 27 ZAMDA  KISSALA AJALIWA 27 AISHA MUSSA ALLY
       
SN JOPO D  

SN

JOPO E    
1 GEORGE LUCAS ANTHONY 1 SOPHIA SABAS KANJE    
2 VICTORIA ELIAKIM ASUKENYE 2 STEPHANO EDWARD KAPIGA    
3 MARTINA MASES ATHANAS 3 YEKONIA JACKSON KARANYI    
4 JUDITH GODSON ATHUMANI 4 DAIMON LUHAMO LESILWA    
5 ZAINABU HAMISI ATHUMANI 5 SARAH YESAYA LOSSI    
6 SHANI BERNARD BAHITI 6 WITNESS FREDRICK LYASATO    
7 NUNUU RAMADHANI BAKAR 7 ELIZABETH ANTHONY MARCO    
8 AKIDA ABDALLAH BARUA 8 MHINA STIVINE MHINA    
9 MANKA TITUS BIGANIO 9 MAGRETH EMANUEL  MMASSA    
10 MARRY JONATHAN BIITA 10 PONSIANA JOHN MOYO    
11 MARIAM  KOMBO AJAB 11 DUNCAN DIDAS MROSSO    
12 DORINE OBADIA BOAZ 12 MPOKI MAKEA MWAMBEMBA    
13 HALIMA ISSA BOKI 13 JAFARI SALUM PANGANI    
14 NAMALA GABA AMBI 14 EZATI SONGORO RASHIDI    
15 HENRY IDDY BINGULA 15 CATHERINE SHRISTOMOO TENGA    
16 REHEMA HAMIS BAHENGE 16 JUSTA GEORGE TIBENDELANA    
17 MOSES  MLAY ALIEZER 17 NEEMA WILLHAD TUNGARAZA    
18 MARIAMU MRISHO BARUTI 18 PASCHAL JOSEPH GIBALYA    
19 MATHAYO MWANGOSI BERIA 19 AMOS WILHEM HYERA    
20 ZUHURA S. BWENZI 20 DICKSON CHARLES MCHAU    
21 DORIS BUSANJI 21 EVODIAH JOSEPHAT MUTELANI    
22 STELLA HAROLD DANIEL 22 ULIRCK MICHAEL  SHAYO    
23 MAHAMUDU RAJABU DILUNGA 23 REHEMA ALLY AMANZI    
24 ANATOL PAUL GABRIEL 24 SUZAN PELES AMULIKE    
25 INGI LAWRENCE JOVITA 25 MICHAEL KIBELA ANDREA    
26 ZAINA MATILI AMADHAN 26 ALLEN SIMON AJABUEL    
27 GLORY JOSEPH KABUCHE 27 AGNES JOHN BUKURU    

 

 

3.0. Mambo ya kuzingatiwa na Wasailiwa wote;

 

  • Usaili utaanza saa 2.00 asubuhi kila siku.

 

  • Unatakiwa kuja na Vyeti Halisi (Original Certificates) kuanzia kidato cha nne, Sita, Stashahada, Shahada na cheti cha kuzaliwa. Watakaoshindwa kuleta nakala halisi  za vyeti hivyo, hawatasailiwa.

 

  • ”Testimonials’’, ‘’Provisional Results’’, ‘”Statement of Results”, hati ya matokeo ya kidato cha nne na sita (Form iv and Form vi results slips) HAVITAKUBALIWA.

 

Katibu,

Tume ya Utumishi wa Mahakama,

S.L.P 8391

DAR ES SALAAM