Home / Job / TANGAZO: KUITWA KWENYE USAILI

TANGAZO: KUITWA KWENYE USAILI

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

TUME YA UTUMISHI WA MAHAKAMA

TANGAZO KWA UMMA

KUITWA KWENYE USAILI

  • Tume ya  Utumishi  wa Mahakama inawatangazia wafuatao hapa chini walioomba kazi kwa kada mbalimbali kuwa wameteuliwa kuhudhuria usaili  wa  kazi walizoomba utakaofanyika  kwenye kumbi zilizoko ndani ya uwanja mpya wa Taifa (National Stadium) unaotazamana na Ofisi ya Mkuu wa Wilaya Temeke :-
  JOPO (A)                 JOPO (B)
  MAAFISA UTUMISHI   TAREHE  01/08/2018

 

  MAAFISA UTUMISHI  TAREHE  01/08/2018

 

SN JINA  

SN

JINA
1 NYAKUMINA MWITA KASISI 1 LEONARD LANFRENCE HAULE
2 ALLEN STEVEN KASEMBE 2 HABIBA ZEVE ABDALLAH
3 STELLA FELICIAN RWABUTEMBO

 

3 HAPPINESS CHARLES CHIKAKA
4 NEEMA NAFTARI MVELLA 4 MOHAMED MRISHO NASIB
5 RACHEL GEORGE LUBELEJE 5 IRENE EMMANUEL BISHANGA
6 GERADINA WILLY MACHUMU 6 GLORIA JAIROS MWANSELE
7 AYUBU JUMANNE NYALLOBI 7 JACQUILINE LEONARD MASSAWE
8 SAIDI SHABAN NYAA 8 AGATHA MWALULESA FRANK
9 TUMAINI ESAU MWALYOGA 9 GETRUDE GERVAS LYENGI
10 CHARLES MENDRAD NYIMBI 10 SCHOLASTICA TIBITHA ABRAHAM

 

11 LUCY DANIEL TUNGARAZA 11 HABIBU MAGOHE HABIBU
12 HADIJA ATHUMAN  ZAHORO 12 DIANNA YUNUS LUHINDI
13 PILI SHABAN MNONGANE 13 HAMISA IDDI CHAMWELA
14 ANGELINA MATANDULA AGALLA MAAFISA TAWALA TAREHE  01/08/2018
15 HERIETH GEOFREY NJESSA 1 DATIVA MICHAEL LUBELA

 

16 MAGRETH  WILSON MSENGI 2 GILBERT GERVAS LOKILO
17 ROSE COSTANTINE MILINGA 3 SHUKRATH HUSSEIN LUCHUMBIZA
18 REHEMA JUMA MYANGA 4 ASHA AHMED BAKARI
19 MARY MARCO TULO 5 COSTANTINE DEUSDEDIT MAGULYATI
20 FLORA JOHNSON KATEGA 6 GERALD RICHARD RUMANYIKA
21 EMIMA ERICK MKWIZU 7 PHILEMON MATHIAS MDUMA
22 ZALHA EDWARD NDALAMA 8 THERESIA SIMON SHIRIMA
23 COLLETHER AMOSY CARLOS 9 ALEX  NADA HOTAY
24 AISHA YUSUPH KAUNGU 10 FRANK APOLLO MAHENGE
 
  MAAFISA UGAVI DARAJA LA II TAREHE 02 AGOST, 2018
SN JOPO (A)
  JINA
1 SALOME EDWARD KYANJALA

 

2 ABDULMUUMINU MBARAKA ATHUMANI
3 EDMUND SAMWELY LIMIHAGATI
4 JOEL DOMISIAN KILEO
5 ASIA ABAS MSUYA
6 AZIZA HARUNI KASUSA
7 JANE PETER HUSSEIN
8 PAULO RICHARD MKUMBO
9 NHANDI NHANDI MAYUNGA
10 MARTHA KALENZI MAGORWA
11 EDITH SIFAEL MASUKI
12 ZERA OMARY KIMWENDO
13 DATIUS JOHN MIKIDADI
14 SHAMSA MOHAMED MAGOMA
15 BEATRIDA KOKUGONZA FRANCE
16 HATIBU OMARY KIMEZA

 

MAKATIBU MAHSUSI DARAJA  LA  III TAREHE 02 AGOST, 2018

 

SN JOPO (A)
  JINA
1 AZIZA MOHAMED NAAH
2 TEDDY PETER MNENG’ENE
3 NANCY JOHANCE KIMARO
4 ROSE  LOANYUNI JACOB

 

   

 

   
  MADEREVA DARAJA LA II TAREHE 02 AGOST, 2018

 

MADEREVA DARAJA LA II TAREHE 02 AGOST, 2018

 

  MADEREVA DARAJA LA II TAREHE 02 AGOST, 2018

 

  JOPO (B)                 JOPO (C)                   JOPO (D)
SN JINA  

SN

JINA SN JINA
1  

AZIZI TWALIB MGUDE

1 ERICK JAPHET  MWANDRY 1 AMOSI GASPERY SHEIKBAHA
2 ABDALLAH HAMIDU MWALIMU 2 ABUU HAMIDU KAZUVI 2 SHAU RAJABU SAGAFU
3 PETER JOHNSON AMOLLO 3 SELEMANI BASHIRI RAMADHANI 3 DOTO AMIRI MKUDE
4 NASSORO ABDALLAH MTUMBULA 4 EMMANUEL JOHN MASANJA 4 MAWAZO ABDALLAH KILULE
5 AZIZ SALUM MPARUKA 5 DAVID AMANDUS MATHIAS 5 BENJAMINI BROGHTON MHUME
6 ISAACK JOHN CHAMBO 6 HAMZA JUMA KIONDO 6 WILLIAM JONAS MWALIBE
7 CHARLES GEORGE KAMAKA 7 KIBUNA HASSAN RAJABU 7 GEMMA MBANGA MUSHI
8 MBIDA SETTY MWASENE 8 FRANK JOHN MPINGA 8 MABAGALA MISANA KULWA
9 FILBERT STANLEY MUNISHI 9 WILBALD DIONITZ MAHONA 9 MASUNGA KANAMBALI MAKOMBA
10 RASHID ATHUMAN NJIGALE 10 GILBERT MICHAEL CHALO 10 SHABANI AMANI NJOHOLE
11 SHARIF MRISHO KARIHO 11 SUNDAY MUSSA DACHI 11 MAJALIWA JULIUS MGALA
12 JENSON NORBERT MPENENGE 12 HAPPY SYLVESTER LAMECK 12 JESCO TIMOTH MFUSE
13 ELITWAHA JACKSON MBONEA 13 HENRY CLAUD MBOYA 13 ALEX SOLILE MBILINYI
14 NASSORO SIMON NZUNDA 14 JOSEPH ALBERT NANYANGA 14 ISAAC MWANILONGO SIMZOSHA
15 SAULI MOSES SIAME 15 GEOFREY LAMECK SANGA 15 JOSEPHAT BALISIDYA RUTALE
16 MICHAEL WILLIAM MGETTA 16 MFUNDA HABIBU KHATIBU 16 ESSAU RAPHAEL MAHENGE
17 EDWARD USEGA MFAUME 17 SIMON MARCO MWENDO 17 LINUS AMBROS NDOMBA
18 CHARLES JOHN MWAKAPIMBA 18 HALIDI HAMISI MKALI 18 EDSON JACOB MARIKI
19 TIMOTH STEPHANO ANDREA 19 IDDI HAMIDU SALIM 19 DEOGRATIAS BALTAZARY KAMEKA
20 NICOLAUS ISAACK HAULE 20 SHIJA JOTHAM KAHANDO 20 KARIM OMARY MNONGALINGI
21 JAMALI JAFFARI MKUMBA 21 MOSES JOHN NYONI 21 LUCAS JOHN MAHENDE
22 ISIHAKA OMARI KWIGOSELA 22 FELIX BEATUS KINDOLE 22 EMMANUEL TUNTUFYE MWALYAGILE
23 TUNZO ATHANAS MIHINZO 23 LUMONDE MATTAWA MAHENDEKA 23 JOSEPH JULIUS KAUZENI
24 DAVID NAFTALI RYOBA 24 TENGO BUZABULAMBU YIDUMA 24 AZYET MTEMI MABIRA
25 SIMON ERASTO MNDEME 25 HASSAN MBARUKU MTOPELWA 25 MATHEW THOBIAS MATHEW
26 GEOFREY DAVID LYIMO 26 HASSAN  HAROUB  NANGER 26 LEONARD FELDINAND ISHEMO
27 NGELEJA ABDALLAH JUMA 27 JONAS SIPRIAN BIHAGARA 27 SALUMU MOHAMED UKULWA
28 AZIZI YUSUPH MSIGITI 28 SEIF HASSAN MILINDOMO 28 MALIKI KHAMIS MHINA
29 IBRAHIM DAUDY MOSSI 29 PAUL GEORGE CHIHOVACHI 29 JUMA RAMADHANI MAMBO
30 IBRAHIM KASSIM MSUMI 30 JAPHET JAMES PASCHAL 30 NGODA GOSBERTUS KIYANGA
31 FRANCO MELIEDIK NYIGU 31 WILLIAM APOLINARY NDAUKA 31 DOMINIC ZEPHANIA KAFUKU
32 GERALD GODFREY BETI 32 SHUKURU MOHAMEDI  MZALAH 32 ALFRED SHACHA LUCAS
33 BAHRESA HAIDERI HAIDERI

 

2.0 Mambo ya kuzingatiwa na Wasailiwa wote;

  • (i) Usaili utaanza saa 00 asubuhi kila siku.
  • (ii) Unatakiwa kuja na Vyeti Halisi (Original Certificates) kuanzia kidato cha nne, Sita, Stashahada, Shahada na cheti cha kuzaliwa. Watakaoshindwa kuleta nakala halisi za vyeti hivyo, hawatasailiwa.
  • (iii) ”Testimonials’’, ‘’Provisional Results’’, ‘”Statement of Results”, hati ya matokeo ya kidato cha nne na sita (Form iv and Form vi results slips) HAVITAKUBALIWA.
  • (iv) Kila msailiwa azingatie tarehe aliyopangiwa kufanyiwa usaili.
  • (v) Kila msailiwa atajigharamia chakula, usafiri na malazi

 

3.0    Kwa waombaji ambao majina yao hayajaonyeshwa hapo juu, wafahamu kuwa maombi yao

hayakufanikiwa.

Katibu,

Tume ya Utumishi wa Mahakama,

S.L.P. 8391,

DAR ES SALAAM.