Home / Events Photos / MAKAO MAKUU YA MAHAKAMA YA TANZANIA KUJENGWA MKOANI DODOMA: JAJI MKUU AZINDUA

MAKAO MAKUU YA MAHAKAMA YA TANZANIA KUJENGWA MKOANI DODOMA: JAJI MKUU AZINDUA

Jaji Mkuu wa Tanzania, Mhe. Prof. Ibrahim Juma akitoa neon kabla ya uzinduzi rasmi wa zoezi la upandaji miti katika eneo la Kiwanja cha Mahakama itakapojengwa jengo la Makao Makuu ya Mahakama ya Tanzania mkoani Dodoma.

Jaji Kiongozi, Mahakama Kuu ya Tanzania, Mhe. Ferdinand Wambali akizungumza jambo kwa Watumishi na Wageni Waalikwa (hawapo pichani) waliohudhuria katika sherehe hizo, Mhe. Jaji Kiongozi amewataka Watumishi wa Mahakama Mkoani humo kutunza miti hiyo pamoja na Mazingira ya eneo hilo kwa ujumla.

Waziri wa Katiba na Sheria, Mhe.Prof. Palamagamba Kabudi akizungumza jambo, ameipongea Mahakama kwa kupata eneo zuri kwa ajili ya ujenzi wa Makao Makuu ya Mahakama ya Tanzania.

Jaji Mfawidhi, Mahakama Kuu-Kanda ya Dodoma, Mhe. Mwanaisha Kwariko akizungumza katika Sherehe hizo.

Mkurugenzi Msaidizi-Mipango-Mahakama ya Tanzania, Bw. Erasmus Uisso akitoa taarifa ya kiwanja hicho na hatua iliyofikiwa katika kuanza rasmi kwa ujenzi wa jengo la Makao Makuu.

Baadhi ya Sehemu ya Watumishi pamoja na Wageni waalikwa na Wananchi walioshiriki katika Sherehe hizo.

Meza Kuu ikiongozwa na Mhe. Jaji Mkuu wakifuatilia kwa makini kilichokuwa kikijiri katika sherehe hizo, aliyeketi wa pili kushoto ni Jaji Kiongozi Mahakama Kuu ya Tanzania, Mhe. Ferdinand Wambali, wa kwanza kulia ni Mtendaji Mkuu wa Mahakama, Mhe. Hussein Kattanga, wa kwanza kushoto ni Msajili Mkuu, Mahakama ya Tanzania Mhe. Katarina Revocati, na Viongozi mbalimbali walioshiriki katika sherehe hizo.

Jaji Mkuu wa Tanzania, Mhe. Prof. Ibrahim Juma, akikata utepe kuashiria uzinduzi rasmi wa upandaji miti, kulia ni Waziri wa Katiba na Sheria, Mhe. Prof. Palamagamba Kabudi, kushoto ni Mhe. Ferdinand Wambali,Jaji Kiongozi Mahakama Kuu ya Tanzania.

Jaji Mkuu wa Tanzania, Mhe. Prof. Ibrahim Juma akipanda mti wake.

Waziri wa Katiba na Sheria, Mhe. Prof. Palamagamba Kabudi akipanda mti.

Watumishi na Wadau mbalimbali nao walishiriki katika zoezi la kupanda miti.