



JAMHURI YA
MUUNGANO
WA TANZANIA

MAHAKAMA
YA TANZANIA

WIKI YA USULUHISHI (ADR)

TANGAZO

Mahakama Kuu ya Tanzania Kituo cha Usuluhishi ikishirikiana na Wadau wanaotumia njia mbadala za usuluhishi au utatuzi wa migogoro (Alternative Dispute Resolution (ADR) inaandaa, **“WIKI YA USULUHISHI (ADR WEEK)”** itakayofanyika **Mwezi Novemba, 2025.**

Wiki hii itahusisha Wadau na watoa huduma za usuluhishi kwa kuwaleta pamoja katika kuhamasisha matumizi ya njia mbadala za usuluhishi wa migogoro. Uhamasishaji huu utafanyika kwa kutoa elimu kwa umma pamoja na kuendesha vikao vya usuluhishi wa migogoro kwa wote watakaohitaji huduma hii ambayo itatolewa **bure.**

Wapatanishi wa Mahakama na wapatanishi binafsi wanatarajiwa kushiriki katika wiki hii ya usuluhishi.

Kwa tangazo hili Mpatanishi binafsi yeyote mwenye nia ya kushiriki kutoa huduma katika wiki hii tafadhali awasiliane na Naibu Msajili Mahakama Kuu Kituo cha Usuluhishi kupitia simu namba **0719538868** au **augustina.mmbando@judiciary.go.tz**

mediationcentre@judiciary.go.tz