Home / Events Photos / MAHAKAMA KANDA YA MWANZA YAFANYA KIKAO CHA BARAZA LA WAFANYAKAZI WILAYANI CHATO

MAHAKAMA KANDA YA MWANZA YAFANYA KIKAO CHA BARAZA LA WAFANYAKAZI WILAYANI CHATO

Jaji Mfawidhi, Mahakama Kuu-Kanda ya Mwanza, Mhe. Robert Makaramba (wa tatu kulia), pamoja na Viongozi weengine wa Mahakama katika Kanda hiyo wakiwa katika picha ya pamoja na sehemu ya Watumishi waliohudhuria katika Kikao cha Baraza la Wafanyakazi wa Mahakama Kanda ya Mwanza, kikao hicho kimefanyika katika Ukumbi wa JS ‘Motel’ uliopo wilayani Chato.

Jaji Mfawidhi-Mahakama Kuu Kanda ya Mwanza (wa tatu kulia) akiwa katika picha ya pamoja na baadhi ya Watumishi walioshiriki katika kikao hicho, walioshiriki ni pamoja na Mtendaji, Mahakama Kuu-Kanda ya Mwanza, Naibu Msajili Mahakama Kuu Kanda ya Mwanza, Wajumbe wa Baraza, pamoja na Maafisa Utumishi na Tawala wote wa Kanda ya Mwanza, katika kikao hicho Mhe. Jaji Mfawidhi amewataka Watumishi wa Kanda hiyo kushiriki kikamilifu katika utekelezaji wa Mpango Mkakati wa Mahakama, kuzingatia nidhamu na maadili katika kazi, na utoaji huduma kwa wateja unaotoa matokeo.